กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ขอเชิญร่วมงานวัน นักทำลายใต้น้ำจู่โจม ประจำปี 2560 Monday, 05 June 2017 Administrator 226
2 ตรวจเยี่ยมคณะครูฝึกและนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม Friday, 02 June 2017 Administrator 215
3 ทอดผ้าป่าสามัคคี Friday, 02 June 2017 Administrator 83
4 รับมอบหลอด LED ประสิทธิภาพสูง Tuesday, 30 May 2017 Administrator 77
5 ร่วมพิธีเปิด การฝึกผสม CARAT 2017 Monday, 29 May 2017 Administrator 96
6 จเร ทร.ตรวจราชการ หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Thursday, 25 May 2017 Administrator 86
7 พิธีบำเพ็ญพระราชกุศลอุทิศถวายพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช Tuesday, 23 May 2017 Administrator 68
8 พิธีประดับยศนายทหารสัญญาบัตร Monday, 22 May 2017 Administrator 176
9 คัดเลือกนักกีฬาปัญจกีฬา ครั้งที่ 2 เพื่อเป็นตัวแทนทีมชาติไทย Friday, 12 May 2017 Administrator 74
10 กิจกรรมปลูกต้นไม้วันต้นไม้ประจำปีของชาติ ประจำปี 2560 Thursday, 11 May 2017 Administrator 146
11 พิธีมอบวุฒิบัตรและปิดการฝึกอบรมการดำน้ำเพื่อการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมใต้ทะเล รุ่นที่ 22 Tuesday, 09 May 2017 Administrator 106
12 จัดการแข่งขันยิงปืนไรเฟิล Sunday, 07 May 2017 Administrator 39
13 พิธีเปิดการฝึกส่งกำลังทางอากาศ ประจำปี งบประมาณ 2560 Wednesday, 26 April 2017 Administrator 184
14 พิธีทำบุญศาลอาม่า ประจำปี 2560 Thursday, 20 April 2017 Administrator 85
15 พิธีถวายเครื่องสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา หน่วยบัญชาการ สงครามพิเศษทางเรือ Wednesday, 19 April 2017 Administrator 96
16 พิธีมอบทุนการศึกษาแก่บุตรข้าราชการในสังกัด Wednesday, 19 April 2017 Administrator 77
17 รองผู้บัญชาการทหารสูงสุด กรุณามาเป็นประธานและร่วมแสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Wednesday, 19 April 2017 Administrator 84
18 ผบ.นสร.ป็นประธานนำข้าราชการ สรงน้ำพระพุทธรูป Wednesday, 19 April 2017 Administrator 74
19 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-2 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 450
20 ต้อนรับคณะอาจารย์และนายทหารนักเรียนหลักสูตรนายทหารอาวุโส รุ่นที่ 49 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 300
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 28