กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 พิธีปิดการแข่งขัน Navy Frog Trail Challenger 2018/1 Sunday, 25 March 2018 Administrator 191
2 พิธีเปิดการฝึกทบทวนกำลังพลหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ กองเรือยุทธการ Friday, 02 March 2018 Administrator 239
3 พิธีเปิดศูนย์ฝึกอบรมการรักษาความปลอดภัยในการทำงาน Tuesday, 27 February 2018 Administrator 128
4 พิธีปิด การฝึก COBRA GOLD 2018 ในส่วนของกองกำลังสงครามพิเศษทางเรือ (SEALs) Friday, 23 February 2018 Administrator 174
5 มอบประกาศนียบัตรและปิดการฝึกอบรมการปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Friday, 16 February 2018 Administrator 169
6 ต้อนรับ ผู้สังเกตการณ์พิเศษ ประเทศเมียนมา Tuesday, 13 February 2018 Administrator 97
7 ต้อนรับ บริษัท Chevron ประเทศไทย Tuesday, 16 January 2018 Administrator 379
8 สวดพระอภิธรรมศพ คุณแม่สาลี่ ไทยแย้ม Tuesday, 16 January 2018 Administrator 405
9 ให้การต้อนรับ ผูอำนวยการฝ่ายแผนงาน กองทัพเรือ ประจำจัสแม็กไทย Tuesday, 16 January 2018 Administrator 323
10 นักเรียนจ่าอากาศ เยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ Tuesday, 16 January 2018 Administrator 460
11 ต้อนรับคณะกรรมาธิการวิสามัญ Sunday, 14 January 2018 Administrator 223
12 กราบแสดงมุทิตาจิตและขอพร พระครูทัศนียคุณากร Tuesday, 09 January 2018 Administrator 232
13 งานประจำปีศาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช (เขาหมาจอ) ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ Sunday, 31 December 2017 Administrator 301
14 จัดแข่งขันกีฬายิงปืน รายการ SEAL Rifle Shooting 2017/2 Sunday, 17 December 2017 Administrator 295
15 พิธีปิดการฝึก Flash Torch 18-1 Friday, 15 December 2017 Administrator 365
16 พิธีหลอมชนวนมวลสาร เพื่อนำมาจัดสร้างรูปเหมือนและเหรียญที่ระลึก สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช Tuesday, 12 December 2017 Administrator 492
17 พิธีประดับยศนายทหารประทวน Wednesday, 29 November 2017 Administrator 547
18 ต้อนรับผู้บังคับการหน่วยสงครามพิเศษทางเรือที่ 1 กองทัพเรือ สหรัฐฯ Wednesday, 29 November 2017 Administrator 499
19 สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จเป็นประธานเปิดการประชุมวิชาการและนิทรรศการ ทรัพยากรไทย Tuesday, 28 November 2017 Administrator 330
20 พิธีเปิดและชมนิทรรศการ ดีเฟนส์แอนด์ซิคิวริตี้ 2017 Monday, 06 November 2017 Administrator 349
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 30
Top 10 Best Product in Home Kit 2017 Top 10 Best Product in Women Fashion 2017 Top 10 Best Product in Technology 2017 Top 10 Best Product in Car Accessories 2017