กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-2 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 247
2 ต้อนรับคณะอาจารย์และนายทหารนักเรียนหลักสูตรนายทหารอาวุโส รุ่นที่ 49 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 148
3 ให้การต้อนรับและรับรองผู้บัญชาการ ภาคตะนาวศรี ผู้แทน ทร.เมียนมา Thursday, 02 March 2017 Administrator 152
4 ทดสอบสมรรถภาพร่างกายสำหรับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Thursday, 23 February 2017 Administrator 384
5 รับมอบจักรยานประเภทถนน จากบริษัทราชาไซเคิล Thursday, 23 February 2017 Administrator 185
6 พิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Thursday, 16 February 2017 Administrator 312
7 ต้อนรับ นักวิจัย Research Fellow สำนักบริการวิชาการ มหาวิทยาลัยบูรพา Wednesday, 15 February 2017 Administrator 201
8 พิธีเปิดการฝึก คอบบร้าโกลด์ 2017 ในส่วนของกำลังสงครามพิเศษทางเรือ Tuesday, 14 February 2017 Administrator 275
9 ร่วมพิธีเปิดการฝึกคอบบร้าโกลด์ 2017 Tuesday, 14 February 2017 Administrator 179
10 ต้อนรับรองผู้อำนวยการศูนย์การฝึกอบรมปฐมพยาบาลและสุขภาพอนามัย สภากาชาดไทย Thursday, 09 February 2017 Administrator 166
11 พระราชทานเพลิงศพ นาวาตรี คึกฤทธิ์ พรเจริญฤทธิ์ Saturday, 04 February 2017 Administrator 217
12 ทำบุญเลี้ยงพระ สระว่ายน้ำ กองเรือยุทธการ Saturday, 28 January 2017 Administrator 177
13 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Friday, 27 January 2017 Administrator 295
14 ร่วมแสดงมุทิตาจิตสักการะเจ้าอาวาสวัดทรงเมตตาวนาราม Thursday, 26 January 2017 Administrator 120
15 เยี่ยมคำนับ ผบ.ทรภ. 2 Wednesday, 25 January 2017 Administrator 153
16 ตรวจเยี่ยมชุดปฏิบัติการพิเศษหน่วยปฏิบัติการทางน้ำ Wednesday, 25 January 2017 Administrator 224
17 กิจกรรมดำน้ำ เก็บขยะ “อ่าวของพ่อ” Saturday, 21 January 2017 Administrator 117
18 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-1 Friday, 20 January 2017 Administrator 169
19 อัญเชิญพระพุทธสิงหนาทราชนาวี ขึ้นประดิษฐานบนหิ้งพระโรงจอดรถ Monday, 16 January 2017 Administrator 222
20 พิธีประดับเครื่องหมายแสดงความสามารถพิเศษการปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Monday, 16 January 2017 Administrator 392
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 28