กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
101 เปิดรับสมัคร ทหารประจำการเข้าเป็นนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม ประจำ งป.๖๐ Friday, 05 August 2016 Administrator 1249
102 พิธีมอบประกาศนียบัตรและปิดการฝึกอบรมหลักสูตรพลซุ่มยิง Wednesday, 03 August 2016 Administrator 454
103 ร่วมฟังบรรยายธรรมพิเศษ ตามแผนพัฒนาคุณภาพชีวิต กำลังพล กองเรือยุทธการ Tuesday, 02 August 2016 Administrator 316
104 พิธีทหารปลด กองประจำการ ผลัด 2/57 Friday, 29 July 2016 Administrator 488
105 ให้การต้อนรับ เสธ ศูนย์การฝึกฯ สอ.รฝ. Wednesday, 27 July 2016 Administrator 418
106 เป็นประธานสวดพระอภิธรรมศพ คุณแม่ อุษา แพงพรหม Tuesday, 26 July 2016 Administrator 281
107 พิธีประดับเครื่องหมายเครื่องหมายแสดงความสามารถนักทำลายใต้น้ำจู่โจม รุ่นที่ 43 Thursday, 21 July 2016 Administrator 519
108 ร่วมถวายพระพรเนื่องในวันคล้ายวันประสูติ พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ Wednesday, 13 July 2016 Administrator 295
109 มอบวุฒิบัตรและปิดการฝึกอบรมการดำน้ำเบื้องต้น หลักสูตรทหารมหาดเล็กราชวัลลภ รุ่นที่ 12 Tuesday, 12 July 2016 Administrator 536
110 มอบเงินรายได้จากการแข่งขันกอล์ฟการกุศล Monday, 04 July 2016 Administrator 424
111 ลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว Monday, 04 July 2016 Administrator 325
112 มอบเงินรายได้จากการจัดการแข่งขันกอล์ฟการกุศล Wednesday, 29 June 2016 Administrator 324
113 ทดสอบสมรรถภาพร่างกาย นักทำลายใต้น้ำจู่โจมประจำกอง Tuesday, 28 June 2016 Administrator 707
114 พิธีประดับยศจ่าตรี Thursday, 23 June 2016 Administrator 654
115 เข้าเยี่ยมคำนับ ผู้บัญชาการฐานทัพเรือพังงา ทัพเรือภาคที่ ๓ Wednesday, 22 June 2016 Administrator 691
116 พิธีเปิดการฝึก Flash Torch 2016 - 2 Tuesday, 21 June 2016 Administrator 672
117 ให้การต้อนรับและรับรองผู้แทนกองทัพเรือญี่ปุ่น Tuesday, 21 June 2016 Administrator 382
118 พิธีปิด การแข่งขันกีฬาทางอากาศ สาขาร่มร่อนและร่มบิน Monday, 20 June 2016 Administrator 375
119 พิธีประดับเครื่องหมายแสดงความสามารถนักทำลายใต้น้ำจู่โจม รุ่นที่ 43 Friday, 17 June 2016 Administrator 749
120 เป็นประธานในกิจกรรมมอบจักรยานให้น้อง เฉลิมพระเกียรติ Wednesday, 15 June 2016 Administrator 296
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 6 of 28