กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
121 พิธีบวงสรวงและเจิมแผ่นป้ายอนุสรณ์สถานพระเจ้าตากสินมหาราช Tuesday, 14 June 2016 Administrator 246
122 ในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาทางอากาศ สาขาร่มร่อนและร่มบิน Tuesday, 14 June 2016 Administrator 277
123 ร่วมทอดผ้าป่าสามัคคีศูนย์การฝึกสงครามพิเศษทางเรือ Saturday, 11 June 2016 Administrator 241
124 ตรวจเยี่ยมครูฝึกและนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม รุ่นที่ 43 Saturday, 11 June 2016 Administrator 316
125 ตรวจเยี่ยมกำลังพลชุดฝึกส่งกำลังทางอากาศ Thursday, 02 June 2016 Administrator 458
126 เยี่ยมชมเรือและทดลองขีดสมรรถนะเรือปฏิบัติการพิเศษ กองทัพเรือสหรัฐฯ Monday, 30 May 2016 Administrator 442
127 เข้าร่วมประชุมกำลังหน่วยปฏิบัติการพิเศษนานาชาติ 2016 Sunday, 29 May 2016 Administrator 321
128 เป็นประธานในพิธีสวดพระอภิธรรมศพ คุณพ่อวีระพงษ์ ชุมนานนท์ Saturday, 21 May 2016 Administrator 416
129 ร่วมพิธีบวงสรวงและวางพวงมาลาถวายสักการะพระอนุสาวรีย์ ในวันอาภากร Thursday, 19 May 2016 Administrator 497
130 จัดการแข่งขันกอล์ฟการกุศล Wednesday, 18 May 2016 Administrator 402
131 ให้การต้อนรับคณะ พลเอก ทวีศักดิ์ สารโกศล Tuesday, 17 May 2016 Administrator 481
132 พิธีประดับยศนายทหารสัญญาบัตร Tuesday, 17 May 2016 Administrator 562
133 พิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตรการปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนนายเรือชั้นปีที่ 5 Tuesday, 17 May 2016 Administrator 542
134 พิธีเปิดการฝึกส่งกำลังทางอากาศ Tuesday, 17 May 2016 Administrator 524
135 ร่วมงานสวดพระอภิธรรมศพ คุณพ่อวีระพงษ์ ชุมนานนท์ Tuesday, 17 May 2016 Administrator 404
136 ให้การต้อนรับ ผู้บัญชาการทหารเรือ ประเทศสาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ Thursday, 12 May 2016 Administrator 531
137 เป็นประธานสวดพระอภิธรรมศพ คุณแม่ บุญเรือน พวงบุบผา Thursday, 12 May 2016 Administrator 558
138 ให้การต้อนรับคณะคู่สมรสผู้ช่วยทูตทหาร ต่างประเทศ/กรุงเทพฯ Wednesday, 11 May 2016 Administrator 416
139 พิธีปิดการแข่งขันโดดร่ม กีฬากองทัพไทย และสำนักงานตำรวจแห่งชาติ ครั้งที่ 49 Wednesday, 11 May 2016 Administrator 841
140 ให้การต้อนรับ หัวหน้าฝ่ายเสนาธิการ ประจำผู้บัญชาการ กองเรือยุทธการ Tuesday, 10 May 2016 Administrator 546
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 7 of 28