กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
161 ให้โอวาทและอวยพรกำลังพลชุดผลัดเปลี่ยน Monday, 28 March 2016 Administrator 614
162 สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินทอดพระเนตรนิทรรศการทรัพยากรไทย : หวนดูทรัพย์สิ่งสินตน Wednesday, 23 March 2016 Administrator 551
163 ให้การต้อนรับ เจ้ากรมกิจการพลเรือนทหารเรือ Tuesday, 22 March 2016 Administrator 592
164 จัดการแข่งขันยิงปืน รายการ Seal Rifle Shooting 2016 Saturday, 19 March 2016 Administrator 653
165 ตรวจเยี่ยมกำลังพลที่ปฏิบัติราชการในหน่วยเรือรักษาความสงบเรียบร้อยตามลำแม่น้ำโขง Tuesday, 15 March 2016 Administrator 734
166 พิธีประดับยศนายทหารชั้นประทวน Thursday, 10 March 2016 Administrator 963
167 ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี Wednesday, 09 March 2016 Administrator 355
168 การบรรยาย เรื่อง แนวทางการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ กองทัพเรือ และนโยบายผู้บัญชาการทหารเรือ Tuesday, 08 March 2016 Administrator 626
169 เยี่ยมอาการและมอบเงินช่วยเหลือ พลทหารปริวรรต ราษฏร์เจริญ Monday, 07 March 2016 Administrator 472
170 ร่วมจัดนิทรรศการเทคโนโลยีเรือ ในทศวรรษหน้า ครั้งที่ 3 Friday, 04 March 2016 Administrator 327
171 พิธีเปิดการฝึกกองทัพเรือ ประจำปี 2559 Tuesday, 01 March 2016 Administrator 951
172 ต้อนรับ ชุดปฏิบัติการพิเศษ ประจำหน่วยเรือตรวจเรือประมงที่กระทำการประมงผิดกฎหมายนอกน่านน้ำไทยกองทัพเรือ Wednesday, 24 February 2016 Administrator 570
173 ประดับเครื่องหมายความสามารถปฏิบัติงานใต้น้ำ หลักสูตรการปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Wednesday, 24 February 2016 Administrator 831
174 เป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมศพ พล ร.ท.ญงสุข สุนทรนาค Wednesday, 24 February 2016 Administrator 625
175 ทดสอบสมรรถภาพร่างกายสำหรับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Tuesday, 23 February 2016 Administrator 754
176 ให้การต้อนรับคณะผู้บังคับบัญชากองทัพเรือของเกาหลีใต้ Tuesday, 16 February 2016 Administrator 409
177 ร่วมงานพระราชทานเพลิงศพกรณีพิเศษ คุณแม่วัง สมนึก Saturday, 13 February 2016 Administrator 443
178 รับมอบชุดดำน้ำ Wednesday, 10 February 2016 Administrator 430
179 พิธีเปิดการฝึก คอบร้า โกลด์ 2016 Wednesday, 10 February 2016 Administrator 1001
180 รับมอบเก้าอี้เรียนและข้าวสาร จากคุณ ตวงพร สาตราวุธ Tuesday, 09 February 2016 Administrator 504
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 9 of 28