กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
21 ให้การต้อนรับและรับรองผู้บัญชาการ ภาคตะนาวศรี ผู้แทน ทร.เมียนมา Thursday, 02 March 2017 Administrator 285
22 ทดสอบสมรรถภาพร่างกายสำหรับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Thursday, 23 February 2017 Administrator 540
23 รับมอบจักรยานประเภทถนน จากบริษัทราชาไซเคิล Thursday, 23 February 2017 Administrator 294
24 พิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Thursday, 16 February 2017 Administrator 462
25 ต้อนรับ นักวิจัย Research Fellow สำนักบริการวิชาการ มหาวิทยาลัยบูรพา Wednesday, 15 February 2017 Administrator 331
26 พิธีเปิดการฝึก คอบบร้าโกลด์ 2017 ในส่วนของกำลังสงครามพิเศษทางเรือ Tuesday, 14 February 2017 Administrator 409
27 ร่วมพิธีเปิดการฝึกคอบบร้าโกลด์ 2017 Tuesday, 14 February 2017 Administrator 286
28 ต้อนรับรองผู้อำนวยการศูนย์การฝึกอบรมปฐมพยาบาลและสุขภาพอนามัย สภากาชาดไทย Thursday, 09 February 2017 Administrator 277
29 พระราชทานเพลิงศพ นาวาตรี คึกฤทธิ์ พรเจริญฤทธิ์ Saturday, 04 February 2017 Administrator 298
30 ทำบุญเลี้ยงพระ สระว่ายน้ำ กองเรือยุทธการ Saturday, 28 January 2017 Administrator 255
31 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Friday, 27 January 2017 Administrator 364
32 ร่วมแสดงมุทิตาจิตสักการะเจ้าอาวาสวัดทรงเมตตาวนาราม Thursday, 26 January 2017 Administrator 180
33 เยี่ยมคำนับ ผบ.ทรภ. 2 Wednesday, 25 January 2017 Administrator 237
34 ตรวจเยี่ยมชุดปฏิบัติการพิเศษหน่วยปฏิบัติการทางน้ำ Wednesday, 25 January 2017 Administrator 287
35 กิจกรรมดำน้ำ เก็บขยะ “อ่าวของพ่อ” Saturday, 21 January 2017 Administrator 181
36 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-1 Friday, 20 January 2017 Administrator 227
37 อัญเชิญพระพุทธสิงหนาทราชนาวี ขึ้นประดิษฐานบนหิ้งพระโรงจอดรถ Monday, 16 January 2017 Administrator 309
38 พิธีประดับเครื่องหมายแสดงความสามารถพิเศษการปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Monday, 16 January 2017 Administrator 501
39 ให้โอวาทและอวยพรกำลังพล เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ Thursday, 29 December 2016 Administrator 262
40 พิธีวางพานพุ่ม ถวายสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช Thursday, 29 December 2016 Administrator 251
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 2 of 28