กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
41 ต้อนรับคณะอาจารย์และนายทหารนักเรียนหลักสูตรนายทหารอาวุโส รุ่นที่ 49 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 450
42 ให้การต้อนรับและรับรองผู้บัญชาการ ภาคตะนาวศรี ผู้แทน ทร.เมียนมา Thursday, 02 March 2017 Administrator 444
43 ทดสอบสมรรถภาพร่างกายสำหรับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Thursday, 23 February 2017 Administrator 749
44 รับมอบจักรยานประเภทถนน จากบริษัทราชาไซเคิล Thursday, 23 February 2017 Administrator 434
45 พิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Thursday, 16 February 2017 Administrator 665
46 ต้อนรับ นักวิจัย Research Fellow สำนักบริการวิชาการ มหาวิทยาลัยบูรพา Wednesday, 15 February 2017 Administrator 483
47 พิธีเปิดการฝึก คอบบร้าโกลด์ 2017 ในส่วนของกำลังสงครามพิเศษทางเรือ Tuesday, 14 February 2017 Administrator 576
48 ร่วมพิธีเปิดการฝึกคอบบร้าโกลด์ 2017 Tuesday, 14 February 2017 Administrator 417
49 ต้อนรับรองผู้อำนวยการศูนย์การฝึกอบรมปฐมพยาบาลและสุขภาพอนามัย สภากาชาดไทย Thursday, 09 February 2017 Administrator 451
50 พระราชทานเพลิงศพ นาวาตรี คึกฤทธิ์ พรเจริญฤทธิ์ Saturday, 04 February 2017 Administrator 479
51 ทำบุญเลี้ยงพระ สระว่ายน้ำ กองเรือยุทธการ Saturday, 28 January 2017 Administrator 388
52 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Friday, 27 January 2017 Administrator 487
53 ร่วมแสดงมุทิตาจิตสักการะเจ้าอาวาสวัดทรงเมตตาวนาราม Thursday, 26 January 2017 Administrator 271
54 เยี่ยมคำนับ ผบ.ทรภ. 2 Wednesday, 25 January 2017 Administrator 379
55 ตรวจเยี่ยมชุดปฏิบัติการพิเศษหน่วยปฏิบัติการทางน้ำ Wednesday, 25 January 2017 Administrator 404
56 กิจกรรมดำน้ำ เก็บขยะ “อ่าวของพ่อ” Saturday, 21 January 2017 Administrator 271
57 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-1 Friday, 20 January 2017 Administrator 353
58 อัญเชิญพระพุทธสิงหนาทราชนาวี ขึ้นประดิษฐานบนหิ้งพระโรงจอดรถ Monday, 16 January 2017 Administrator 449
59 พิธีประดับเครื่องหมายแสดงความสามารถพิเศษการปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Monday, 16 January 2017 Administrator 694
60 ให้โอวาทและอวยพรกำลังพล เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ Thursday, 29 December 2016 Administrator 361
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 3 of 30
Top 10 Best Product in Home Kit 2017 Top 10 Best Product in Women Fashion 2017 Top 10 Best Product in Technology 2017 Top 10 Best Product in Car Accessories 2017