กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1843
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
581 จัดงานทำบุญเกาะแสมสารและ ประเพณีสงกรานต์ Saturday, 27 April 2013 Administrator 3701
582 ผู้บัญชาการทหารสูงสุดเป็นประธานพิธีวันคล้ายวันสถาปนาหน่วย Friday, 26 April 2013 Administrator 4211
583 จัดการแข่งขันโบว์ลิ่ง การกุศล เนื่องในวัน UDT 2013 Friday, 26 April 2013 Administrator 2723
584 พิธีเปิดหลักสูตร นักเรียนทำลายใต้น้ำจู่โจมรุ่นที่ 40 Saturday, 06 April 2013 Administrator 13655
585 ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ เปิดงานวันเด็กแห่งชาติ Wednesday, 16 January 2013 Administrator 4570
586 ร่วมงานฉลองพระราชทานแต่งตั้งสมณศักดิ์ พระปลัดธีรศักดิ์ จนฺทวํโส Thursday, 10 January 2013 Administrator 3125
587 จัดงานสังสรรค์วันขึ้นปีใหม่ Tuesday, 08 January 2013 Administrator 3427
588 พิธีเทกระจาด ถวายเป็นพระราชกุศล แด่สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช Tuesday, 08 January 2013 Administrator 2535
589 พิธีเปิดการฝึกอบรม หลักสูตรการปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย รุ่นที่ ๑ Wednesday, 29 August 2012 Administrator 8800
590 กิจกรรมเทิดพระเกียรติ ๑๒ สิงหา มหาราชินี "รักษ์ทะเลแสมสาร ครั้งที่ ๘ Monday, 20 August 2012 Administrator 2815
591 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ ทั่วไป รุ่นที่ ๗ Saturday, 11 August 2012 Administrator 7335
592 จัดพิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ (ป.บัณฑิต) Wednesday, 13 June 2012 Administrator 3918
593 จัดงานเทศน์มหาชาติ สมทบทุนสร้างฐานแท่นพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสิน Thursday, 24 May 2012 Administrator 2720
594 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ (ป.บัณฑิต) Monday, 07 May 2012 Administrator 7102
595 จัดงานวันคล้ายวันสถาปนาหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Sunday, 06 May 2012 Administrator 4398
596 สำรวจทรัพยากรกายภาพ และชีวภาพ หมู่เกาะสุรินทร์ Sunday, 22 April 2012 Administrator 3561
597 พิธีเปิดการฝึก อบรม หลักสูตรนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม รุ่นที่ ๓๙ Thursday, 29 March 2012 Administrator 9856
598 หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ จัดการแข่งขันยิงปืนไรเฟิลชิงถ้วยพระราชทาน Seal Rifle Shooting 2012 Wednesday, 21 March 2012 Administrator 6015
599 จัดกำลังพลเข้าร่วมสวนสนามในพิธีกระทำสัตย์ปฏิญาณตนต่อธงชัยเฉลิมพล ประจำปี ๒๕๕๕ Monday, 23 January 2012 Administrator 4838
600 จัดงานเลี้ยงต้อนรับสื่อมวลชนท้องถิ่น Friday, 20 January 2012 Administrator 3376
 
<< Start < Prev 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 Next > End >>
Page 30 of 33
Top 10 Best Product in Home Kit 2017 Top 10 Best Product in Women Fashion 2017 Top 10 Best Product in Technology 2017 Top 10 Best Product in Car Accessories 2017