กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1223
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
621 ร่วมจัดงานมหกรรมการประกวดการอนุรักษ์ พระเครื่อง พระบูชา Wednesday, 12 June 2013 Administrator 2908
622 จัดงานทำบุญเกาะแสมสารและ ประเพณีสงกรานต์ Saturday, 27 April 2013 Administrator 3775
623 ผู้บัญชาการทหารสูงสุดเป็นประธานพิธีวันคล้ายวันสถาปนาหน่วย Friday, 26 April 2013 Administrator 4247
624 จัดการแข่งขันโบว์ลิ่ง การกุศล เนื่องในวัน UDT 2013 Friday, 26 April 2013 Administrator 2760
625 พิธีเปิดหลักสูตร นักเรียนทำลายใต้น้ำจู่โจมรุ่นที่ 40 Saturday, 06 April 2013 Administrator 13759
626 ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ เปิดงานวันเด็กแห่งชาติ Wednesday, 16 January 2013 Administrator 4640
627 ร่วมงานฉลองพระราชทานแต่งตั้งสมณศักดิ์ พระปลัดธีรศักดิ์ จนฺทวํโส Thursday, 10 January 2013 Administrator 3180
628 จัดงานสังสรรค์วันขึ้นปีใหม่ Tuesday, 08 January 2013 Administrator 3507
629 พิธีเทกระจาด ถวายเป็นพระราชกุศล แด่สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช Tuesday, 08 January 2013 Administrator 2596
630 พิธีเปิดการฝึกอบรม หลักสูตรการปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย รุ่นที่ ๑ Wednesday, 29 August 2012 Administrator 9002
631 กิจกรรมเทิดพระเกียรติ ๑๒ สิงหา มหาราชินี "รักษ์ทะเลแสมสาร ครั้งที่ ๘ Monday, 20 August 2012 Administrator 2857
632 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ ทั่วไป รุ่นที่ ๗ Saturday, 11 August 2012 Administrator 7462
633 จัดพิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ (ป.บัณฑิต) Wednesday, 13 June 2012 Administrator 3964
634 จัดงานเทศน์มหาชาติ สมทบทุนสร้างฐานแท่นพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสิน Thursday, 24 May 2012 Administrator 2768
635 พิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรปฏิบัติงานใต้น้ำ (ป.บัณฑิต) Monday, 07 May 2012 Administrator 7154
636 จัดงานวันคล้ายวันสถาปนาหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Sunday, 06 May 2012 Administrator 4441
637 สำรวจทรัพยากรกายภาพ และชีวภาพ หมู่เกาะสุรินทร์ Sunday, 22 April 2012 Administrator 3600
638 พิธีเปิดการฝึก อบรม หลักสูตรนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม รุ่นที่ ๓๙ Thursday, 29 March 2012 Administrator 9925
639 หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ จัดการแข่งขันยิงปืนไรเฟิลชิงถ้วยพระราชทาน Seal Rifle Shooting 2012 Wednesday, 21 March 2012 Administrator 6071
640 จัดกำลังพลเข้าร่วมสวนสนามในพิธีกระทำสัตย์ปฏิญาณตนต่อธงชัยเฉลิมพล ประจำปี ๒๕๕๕ Monday, 23 January 2012 Administrator 4961
 
<< Start < Prev 31 32 33 34 35 Next > End >>
Page 32 of 35
Top 10 Best Product in Home Kit 2017 Top 10 Best Product in Women Fashion 2017 Top 10 Best Product in Technology 2017 Top 10 Best Product in Car Accessories 2017