กิจกรรม
หน้าหลัก กิจกรรมหน่วย กิจกรรมทั้งหมด
argaiv1494
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
81 จเร ทร.ตรวจราชการ หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Thursday, 25 May 2017 Administrator 738
82 พิธีบำเพ็ญพระราชกุศลอุทิศถวายพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช Tuesday, 23 May 2017 Administrator 582
83 พิธีประดับยศนายทหารสัญญาบัตร Monday, 22 May 2017 Administrator 1313
84 คัดเลือกนักกีฬาปัญจกีฬา ครั้งที่ 2 เพื่อเป็นตัวแทนทีมชาติไทย Friday, 12 May 2017 Administrator 572
85 กิจกรรมปลูกต้นไม้วันต้นไม้ประจำปีของชาติ ประจำปี 2560 Thursday, 11 May 2017 Administrator 632
86 พิธีมอบวุฒิบัตรและปิดการฝึกอบรมการดำน้ำเพื่อการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมใต้ทะเล รุ่นที่ 22 Tuesday, 09 May 2017 Administrator 524
87 จัดการแข่งขันยิงปืนไรเฟิล Sunday, 07 May 2017 Administrator 329
88 พิธีเปิดการฝึกส่งกำลังทางอากาศ ประจำปี งบประมาณ 2560 Wednesday, 26 April 2017 Administrator 588
89 พิธีทำบุญศาลอาม่า ประจำปี 2560 Thursday, 20 April 2017 Administrator 477
90 พิธีถวายเครื่องสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา หน่วยบัญชาการ สงครามพิเศษทางเรือ Wednesday, 19 April 2017 Administrator 577
91 พิธีมอบทุนการศึกษาแก่บุตรข้าราชการในสังกัด Wednesday, 19 April 2017 Administrator 452
92 รองผู้บัญชาการทหารสูงสุด กรุณามาเป็นประธานและร่วมแสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ Wednesday, 19 April 2017 Administrator 505
93 ผบ.นสร.ป็นประธานนำข้าราชการ สรงน้ำพระพุทธรูป Wednesday, 19 April 2017 Administrator 525
94 พิธีเปิดการฝึก FLASH TORCH 17-2 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 870
95 ต้อนรับคณะอาจารย์และนายทหารนักเรียนหลักสูตรนายทหารอาวุโส รุ่นที่ 49 Wednesday, 08 March 2017 Administrator 743
96 ให้การต้อนรับและรับรองผู้บัญชาการ ภาคตะนาวศรี ผู้แทน ทร.เมียนมา Thursday, 02 March 2017 Administrator 770
97 ทดสอบสมรรถภาพร่างกายสำหรับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการพิเศษต่อต้านการก่อการร้าย Thursday, 23 February 2017 Administrator 1049
98 รับมอบจักรยานประเภทถนน จากบริษัทราชาไซเคิล Thursday, 23 February 2017 Administrator 642
99 พิธีปิดการฝึกอบรมหลักสูตร การปฏิบัติงานใต้น้ำ นักเรียนจ่าทหารเรือ Thursday, 16 February 2017 Administrator 949
100 ต้อนรับ นักวิจัย Research Fellow สำนักบริการวิชาการ มหาวิทยาลัยบูรพา Wednesday, 15 February 2017 Administrator 741
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 5 of 32
Top 10 Best Product in Home Kit 2017 Top 10 Best Product in Women Fashion 2017 Top 10 Best Product in Technology 2017 Top 10 Best Product in Car Accessories 2017